Mô tả
SC-N4 220VAC Fuji contactor hoạt động với điện áp cuộn dây 110VAC, dòng định mức 135A. Thiết bị hiện được tin dùng và sử dụng khá nhiều trong các lĩnh vực ứng dụng đa dạng.
Thông số kỹ thuật SC-N4 220VAC Fuji contactor
| Tên | SC-N4 220VAC |
| Số cực | 3 |
| Điện áp cuộn dây điều khiển | 220V |
| Loại cuộn dây | AC |
| Tần số | 50/60Hz |
| Dòng điện | 135A |
| Kích thước | 82x85mm |
| Tiếp điểm phụ | 2a2b |
Đặc điểm chung của SC-N4 220VAC Fuji contactor
– Là dòng sản phẩm được thiết kế với hiệu suất hoạt động cao và tuổi thọ lâu.
– Tích hợp siêu nam châm IC điều khiển, giúp ngăn cuộn dây bị cháy, và sự và chạm do dao động điện áp.
– Có thể hoạt động với điện áp AC hoặc DC, đáp ứng linh hoạt với nhu cầu sử dụng của khách hàng.
Ưu điểm khi sử dụng SC-N4
Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt trong tủ điện.
Đóng cắt nhanh, chống hồ quang tốt.
Tiếp điểm bạc giúp nâng cao tuổi thọ sử dụng.
Tương thích với nhiều dòng relay nhiệt Fuji.
Phù hợp cho động cơ công suất trung bình và lớn.
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON