BW63RAG-3P060 60A 10kA MCCB Fuji Aptomat
Liên hệ
BW63RAG-3P060 60A 10kA
Hãng sản xuất: Fuji
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
SKU: BW63RAG-3P060 Categories: , Tags: , , Thương hiệu:
Mô tả
Aptomat Fuji MCCB 3 pha, dòng định mức 60A, dòng cắt ngắn mạch 10kA. BW63RAG-3P060 60A dùng để kiểm soát, bảo vệ quá tải và ngắn mạch.
Thông số kỹ thuật
BW63RAG-3P 60A – Aptomat Fuji MCCB 3P 63A 2.5kA
 Mã sản phẩm:BW63RAG-3P060 60A
 Dòng sản phẩm: MCCB BW
 Số cực: 3P
 Frame size: 63AF
 Dòng định mức: 60A
 Dòng cắt ngắn mạch: 10kA
 Kích thước:100 x 75 x 60 (mm)
 Chức năng: Dùng để kiểm soát
Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
 Ứng dụng: Dùng trong mạng lưới điện dân dụng và công nghiệp
 Tiêu chuẩn: IEC 60947-2
 Điện áp thử nghiệm xung (Uimp): 8kV