Mô tả
SC-5-1 AC220V Fuji Contactor có 3 cực, dòng định mức 22A, cuộn coil 220V. Tiếp điểm tuỳ chọn NO+NC. Khả năng hoạt động ổn định, dứt khoát, dễ cài đặt.
Thông số kỹ thuật SC-5-1 220V Fuji contactor
| Tên | SC-5-1 AC220V |
| Số cực | 3 |
| Dòng định mức | 22A |
| Loại cuộn dây | AC |
| Điện áp cuộn hút định mức Uc (V) | 220VAC |
| Điện áp làm việc định mức Ue (V) | 380-440 |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tiếp điểm | NO+NC |
| Phụ kiện | Chỉ thị Trip, Lắp đặt riêng biệt, vỏ cầu đấu |
| Tiêu chuẩn | EN60947-4-1,IEC60947-4-1, UL, CSA |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
Đặc điểm SC-5-1 220V Fuji contactor
- Tiếp điểm phụ phân nhánh cho độ tin cậy cao
- Dễ dàng sử dụng cấu trúc cho phép dễ dàng thay cuộn coil
- Vận hành với độ tin cậy cao nhờ vào siêu nam châm tích hợp IC
- Tăng dải điện áp, giảm tiếng ồn khi đóng cắt
Ưu điểm khi sử dụng SC-5-1
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt trong tủ điện.
- Đóng cắt nhanh, chống hồ quang tốt.
- Tiếp điểm bạc giúp nâng cao tuổi thọ sử dụng.
- Tương thích với nhiều dòng relay nhiệt Fuji.
- Phù hợp cho động cơ công suất trung bình và lớn.
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON