Mô tả
SC-N1 AC110V Fuji Contactor còn được gọi là khởi động từ, có khả năng đóng cắt ở dòng 32A, điện áp cuộn coil 110V, sản xuất theo đúng tiêu chuẩn quốc tế đề ra. Khả năng đóng cắt bền bỉ theo thời gian.

Thông số kỹ thuật SC-N1 AC110V Fuji contactor
| Tên | SC-N1 AC110V |
| Số cực | 3 |
| Dòng định mức | 32A |
| Loại cuộn dây | AC |
| Điện áp cuộn hút định mức Uc (V) | 110VAC |
| Điện áp làm việc định mức Ue (V) | 380-440 |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tiếp điểm | 2NO+2NC |
| Phụ kiện | Chỉ thị Trip, Lắp đặt riêng biệt, vỏ cầu đấu |
| Tiêu chuẩn | EN60947-4-1,IEC60947-4-1, UL, CSA |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
Đặc điểm SC-N1 110V Fuji contactor
Sản phẩm dùng chung được cả nguồn AC lẫn DC, tăng sự ổn định, sự an toàn lên nhiều lần.
Tiết kiệm điện năng.
Thêm nhiều tiện ích và tính năng mới.
Số lần đóng cắt bền bỉ lên tới 2 triệu lần đóng cắt.
Chiếm thị trường lớn trong các nhà máy công nghiệp điện ở Nhật Bản.
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON