Mô tả
SC-N2 AC110V Fuji Contactor (khởi động từ) chuyên dùng đề bảo vệ động cơ và đóng cắt mạch ở dòng định mức 40A, điện áp cuộn coil 110VAC. Tuân thủ đầy đủ tiêu chuẩn của hãng.

Thông số kỹ thuật SC-N2 AC110V Fuji contactor
| Tên | SC-N2 AC110V |
| Số cực | – |
| Dòng định mức | 40A |
| Loại cuộn dây | AC |
| Điện áp cuộn hút định mức Uc (V) | 110VAC |
| Điện áp làm việc định mức Ue (V) | 380-440 |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tiếp điểm | 2NO+2NC |
| Phụ kiện | Chỉ thị Trip, Lắp đặt riêng biệt, vỏ cầu đấu |
| Tiêu chuẩn | EN60947-4-1,IEC60947-4-1, UL, CSA |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
Đặc điểm chung SC-N2 110V Fuji contactor
Sử dụng trong nhiều ngành công nghiệp khác nhau. Ứng dụng phổ biến và đa dạng.
Tuân thủ đầy đủ các tiêu chuẩn của hãng và quốc tế đề ra.
Công tắc tơ khung nhỏ với các chức năng mới tham gia chuỗi SC.
Cải thiện vật liệu tiếp xúc và cấu trúc tăng gấp đôi tuổi thọ điện so với các công tắc tơ lên tới 2 triệu lần đóng cắt.
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON