Mô tả
SC-N1 220V Fuji Contactor còn được gọi là khởi động từ, có khả năng đóng cắt ở dòng 32A, điện áp cuộn coil 220V, sản xuất theo đúng tiêu chuẩn quốc tế đề ra. Khả năng đóng cắt bền bỉ theo thời gian.
Thông số kỹ thuật SC-N1 220V Fuji contactor
| Tên | SC-N1 AC220V |
| Số cực | 3 |
| Dòng định mức | 32A |
| Loại cuộn dây | AC |
| Điện áp cuộn hút định mức Uc (V) | 220VAC |
| Điện áp làm việc định mức Ue (V) | 380-440 |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tiếp điểm | 2NO+2NC |
| Phụ kiện | Chỉ thị Trip, Lắp đặt riêng biệt, vỏ cầu đấu |
| Tiêu chuẩn | EN60947-4-1,IEC60947-4-1, UL, CSA |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
Đặc điểm SC-N1 220V Fuji contactor
- Sản phẩm dùng chung được cả nguồn AC lẫn DC, tăng sự ổn định, sự an toàn lên nhiều lần.
- Tiết kiệm điện năng.
- Thêm nhiều tiện ích và tính năng mới.
- Số lần đóng cắt bền bỉ lên tới 2 triệu lần đóng cắt.
- Chiếm thị trường lớn trong các nhà máy công nghiệp điện ở Nhật Bản.
Ưu điểm khi sử dụng SC-N1
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt trong tủ điện.
- Đóng cắt nhanh, chống hồ quang tốt.
- Tiếp điểm bạc giúp nâng cao tuổi thọ sử dụng.
- Tương thích với nhiều dòng relay nhiệt Fuji.
- Phù hợp cho động cơ công suất trung bình và lớn.
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON