Mô tả
SC-0 AC110V Fuji Contactor (Khởi động từ) chuyên dùng để đóng ngắt bảo vệ mạch với dòng điện 12A, có 3 cực, điện áp cuộn coil 110VAC với tiếp điểm phụ NO hay NC tuỳ chọn.

Thông số kỹ thuật SC-0 AC220V Fuji contactor
| Tên | SC-0 AC110V |
| Số cực | 3 |
| Dòng định mức | 12A |
| Loại cuộn dây | AC |
| Điện áp cuộn hút định mức Uc (V) | 110VAC |
| Điện áp làm việc định mức Ue (V) | 380-440 |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tiếp điểm | NO/NC |
| Phụ kiện | Chỉ thị Trip, Lắp đặt riêng biệt, vỏ cầu đấu |
| Tiêu chuẩn | EN60947-4-1,IEC60947-4-1, UL, CSA |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
Đặc điểm chung SC-0 AC110V Fuji contactor
– Có độ tin cậy cao do tiếp điểm phụ phân nhánh.
– Sản xuất dựa trên các tiêu chí quốc tế đặt ra: UL,CSA,IEC,LR,BV
– Dễ dàng sử dụng do có cấu trúc dễ dàng thay đổi cuộn coil.
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON