Mô tả
SC-05 AC110V Fuji Contactor (khởi động từ) với khả năng đóng cắt lên tới 2 triệu lần, bền bỉ với thời gian, dòng điện 12A, điện áp coil 110VAC, tiếp điểm NO+NC.

Thông số kỹ thuật SC-05 AC110V Fuji contactor
| Tên sản phẩm | SC-05 AC110V |
| Số cực | 3 |
| Dòng định mức | 12A |
| Loại cuộn dây | AC |
| Điện áp cuộn hút định mức Uc (V) | 110VAC |
| Điện áp làm việc định mức Ue (V) | 380-440 |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tiếp điểm | NO+NC |
| Phụ kiện | Chỉ thị Trip, Lắp đặt riêng biệt, vỏ cầu đấu |
| Tiêu chuẩn | EN60947-4-1,IEC60947-4-1, UL, CSA |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
Ưu điểm SC-05 AC110V Fuji contactor
_ Khả năng tiết kiệm tối đa với cuộn coil VAC hay VDC.
_ Tiếp điểm NO hay NC tuỳ chọn.
_ Sản xuất theo chuẩn quốc tế nên đảm bảo chất lượng, độ an toàn và thân thiện môi trường.
_ Dòng cắt ngắn mạch 12A, với khả năng đóng cắt nhanh chóng và dứt khoát.
_ Độ bền lên tới 2 triệu lần đóng cắt.
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON