Mô tả

Thông số kỹ thuật contactor SC-N10 AC110V Fuji
| Tên sản phẩm | SC-N10 AC110V |
| Mã sản phẩm | SC-N10 |
| Điện áp | 3 Pha |
| Dòng định mức (A) | 110A |
| Tiếp điểm phụ | 2NO + 2NC |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-4-1. |
| Công suất Motor | 110kW (220A)/380–440V AC |
| Dòng nhiệt | 260A |
| Điện áp cuộn dây | 200–250VAC/200–240VDC |
| Tuổi thọ cơ | 5000000 |
| Tuổi thọ điện | 1000000 |
| Hãng sản xuất | Fuji |
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON