Mô tả

Thông số kỹ thuật contactor SC-N11 AC110V Fuji
| Tên sản phẩm | Contactor SC-N11 AC110V Fuji |
| Mã sản phẩm | SC-N11 110V |
| Điện áp | 3 Pha |
| Dòng định mức | 300A |
| Điện áp định mức | 110 VAC/DC |
| Tiếp điểm phụ | 2NO + 2NC |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-4-1. |
| Công suất | 250HP |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Điện áp cuộn dây | 24–25VAC/24VDC |
| Tuổi thọ cơ | 5000000 |
| Tuổi thọ điện | 1000000 |
| Hãng sản xuất | Fuji |
Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
FUJI ELECTRIC
CHAER
HIVERO
IDEC
ILEC
INVT
OMRON